Mua vé - Đặt phòng

  • Sài Gòn
  • Vũng Tàu
  • 23/02/2017
Khởi hành
 
Đích đến
Hãng xe
Đánh giá
Số Lượng Vé
Giá vé (VNĐ)
  • 06:00
    2h'
    08:00
    Phương Trang

    ...

      (Sắp có đánh giá)

      105.000đ
    • 07:00
      2h'
      09:00
      Phương Trang

      ...

        (Sắp có đánh giá)

        105.000đ
      • 07:30
        2h'
        09:30
        Phương Trang

        ...

          (Sắp có đánh giá)

          105.000đ
        • 08:00
          2h'
          10:00
          Phương Trang

          ...

            (Sắp có đánh giá)

            105.000đ
          • 08:30
            2h'
            10:30
            Phương Trang

            ...

              (Sắp có đánh giá)

              105.000đ
            • 09:00
              2h'
              11:00
              Phương Trang

              ...

                (Sắp có đánh giá)

                105.000đ
              • 10:00
                2h'
                12:00
                Phương Trang

                ...

                  (Sắp có đánh giá)

                  105.000đ
                • 11:00
                  2h'
                  13:00
                  Phương Trang

                  ...

                    (Sắp có đánh giá)

                    105.000đ
                  • 12:00
                    2h'
                    14:00
                    Phương Trang

                    ...

                      (Sắp có đánh giá)

                      105.000đ
                    • 13:00
                      2h'
                      15:00
                      Phương Trang

                      ...

                        (Sắp có đánh giá)

                        105.000đ
                      • 13:30
                        2h'
                        15:30
                        Phương Trang

                        ...

                          (Sắp có đánh giá)

                          105.000đ
                        • 14:00
                          2h'
                          16:00
                          Phương Trang

                          ...

                            (Sắp có đánh giá)

                            105.000đ
                          • 15:00
                            2h'
                            17:00
                            Phương Trang

                            ...

                              (Sắp có đánh giá)

                              105.000đ
                            • 16:00
                              2h'
                              18:00
                              Phương Trang

                              ...

                                (Sắp có đánh giá)

                                105.000đ
                              • 17:00
                                2h'
                                19:00
                                Phương Trang

                                ...

                                  (Sắp có đánh giá)

                                  105.000đ
                                • 17:30
                                  2h'
                                  19:30
                                  Phương Trang

                                  ...

                                    (Sắp có đánh giá)

                                    105.000đ
                                  • 18:00
                                    2h'
                                    20:00
                                    Phương Trang

                                    ...

                                      (Sắp có đánh giá)

                                      105.000đ
                                    • 19:00
                                      2h'
                                      21:00
                                      Phương Trang

                                      ...

                                        (Sắp có đánh giá)

                                        105.000đ

                                      Thông tin hành trình

                                      Tuyến xe khách từ Tp. Hồ Chí Minh đi Vũng Tàu có lộ trình vào khoảng 150km. Tổng thời gian của hành trình vào khoảng 02 giờ. Các hãng xe khách phục vụ tuyến xe này như: Phương Trang,... Tuyến đường có giá vé xe khoảng 105.000đ

                                      Mô tả điểm đến

                                      Vũng Tàu là một địa điểm du lịch hấp dẫn tại miền Nam với bờ biển trải dài. Vũng Tàu cách Tp. Hồ Chí Minh hơn 100km. Có nhiều phương tiện di chuyển đến đây như: xe máy, xe khách và tàu cánh ngầm. Bên cạnh bãi tắm đẹp, hải sản tươi ngon thì một số địa điểm khi đến Vũng Tàu: Bạch Dinh, tượng Chúa giang tay, Thích Ca Phật Đài, Bảo tàng vũ khí, ngọn hải đăng... Ngoài việc nổi tiếng với thành phố du lịch, Vũng Tàu còn được biết đến như là một địa điểm hành hương. 

                                      Khám phá Vũng Tàu với Pasoto.

                                      Trang web này thuộc sỡ hữu của Easybook VN . Khách hàng được phục vụ bởi Easybook Vietnam.