Mua vé - Đặt phòng

  • Sài Gòn
  • Sóc Trăng
  • 23/02/2017
Khởi hành
 
Đích đến
Hãng xe
Đánh giá
Số Lượng Vé
Giá vé (VNĐ)
  • 00:30
    5h'
    05:30
    Phương Trang

    ...

      (Sắp có đánh giá)

      138.000đ
    • 06:00
      5h'
      11:00
      Phương Trang

      ...

        (Sắp có đánh giá)

        138.000đ
      • 07:00
        5h'
        12:00
        Phương Trang

        ...

          (Sắp có đánh giá)

          138.000đ
        • 08:00
          5h'
          13:00
          Phương Trang

          ...

            (Sắp có đánh giá)

            138.000đ
          • 09:00
            5h'
            14:00
            Phương Trang

            ...

              (Sắp có đánh giá)

              138.000đ
            • 09:30
              5h'
              14:30
              Phương Trang

              ...

                (Sắp có đánh giá)

                138.000đ
              • 10:00
                5h'
                15:00
                Phương Trang

                ...

                  (Sắp có đánh giá)

                  138.000đ
                • 11:00
                  5h'
                  16:00
                  Phương Trang

                  ...

                    (Sắp có đánh giá)

                    138.000đ
                  • 12:00
                    5h'
                    17:00
                    Phương Trang

                    ...

                      (Sắp có đánh giá)

                      138.000đ
                    • 13:00
                      5h'
                      18:00
                      Phương Trang

                      ...

                        (Sắp có đánh giá)

                        138.000đ
                      • 14:00
                        5h'
                        19:00
                        Phương Trang

                        ...

                          (Sắp có đánh giá)

                          138.000đ
                        • 14:30
                          5h'
                          19:30
                          Phương Trang

                          ...

                            (Sắp có đánh giá)

                            138.000đ
                          • 15:00
                            5h'
                            20:00
                            Phương Trang

                            ...

                              (Sắp có đánh giá)

                              138.000đ
                            • 16:00
                              5h'
                              21:00
                              Phương Trang

                              ...

                                (Sắp có đánh giá)

                                138.000đ
                              • 17:00
                                5h'
                                22:00
                                Phương Trang

                                ...

                                  (Sắp có đánh giá)

                                  138.000đ
                                • 18:00
                                  5h'
                                  23:00
                                  Phương Trang

                                  ...

                                    (Sắp có đánh giá)

                                    138.000đ
                                  • 19:30
                                    5h'
                                    +1n 00:30
                                    Phương Trang

                                    ...

                                      (Sắp có đánh giá)

                                      138.000đ
                                    • 20:30
                                      5h'
                                      +1n 01:30
                                      Phương Trang

                                      ...

                                        (Sắp có đánh giá)

                                        138.000đ
                                      • 22:00
                                        5h'
                                        +1n 03:00
                                        Phương Trang

                                        ...

                                          (Sắp có đánh giá)

                                          138.000đ
                                        • 23:00
                                          5h'
                                          +1n 04:00
                                          Phương Trang

                                          ...

                                            (Sắp có đánh giá)

                                            138.000đ
                                          Thông tin hành trình
                                          Tuyến xe khách từ Tp. Hồ Chí Minh đi Sóc Trăng có lộ trình vào khoảng 231 km. Tổng thời gian hành trình là từ 5 giờ. Các hãng xe phục vụ tuyến xe này như: Phương Trang, Mỹ Duyên... Tuyến đường có giá vé xe từ 120.000đ đến 140.000đ.
                                           
                                          Mô tả điểm đến
                                          Sóc Trăng là tỉnh ven biển thuộc khu vực đồng bằng sông Cửu Long. Nơi đây là vùng đất trù phú với những vườn cây trĩu quả, nền văn hóa và ẩm thực phong phú của văn hóa Kinh và Khơ-me. Vào tháng 9 hàng năm, Sóc Trăng được biết đến với lễ hội truyền thống Ooc Om bok và đua ghe ngo. Một số địa điểm tham quan khi đến Sóc Trăng như: chùa Đất Sét (Bửu Sơn tự), chùa Dơi (chùa Mã Tộc), chùa ông Bổn (Hội An quán)... Có thể di chuyển đến Sóc Trăng bằng xe khách từ Tp. Hồ Chí Minh.
                                          Trang web này thuộc sỡ hữu của Easybook VN . Khách hàng được phục vụ bởi Easybook Vietnam.