Mua vé - Đặt phòng

  • Sài Gòn
  • Rạch Giá
  • 23/02/2017
Khởi hành
 
Đích đến
Hãng xe
Đánh giá
Số Lượng Vé
Giá vé (VNĐ)
  • 00:00
    6h'
    06:00
    Phương Trang

    ...

      (Sắp có đánh giá)

      149.000đ
    • 00:15
      6h'
      06:15
      Phương Trang

      ...

        (Sắp có đánh giá)

        149.000đ
      • 00:45
        6h'
        06:45
        Phương Trang

        ...

          (Sắp có đánh giá)

          149.000đ
        • 01:45
          6h'
          07:45
          Phương Trang

          ...

            (Sắp có đánh giá)

            149.000đ
          • 05:15
            6h'
            11:15
            Phương Trang

            ...

              (Sắp có đánh giá)

              149.000đ
            • 06:15
              6h'
              12:15
              Phương Trang

              ...

                (Sắp có đánh giá)

                149.000đ
              • 07:15
                6h'
                13:15
                Phương Trang

                ...

                  (Sắp có đánh giá)

                  149.000đ
                • 07:30
                  6h'
                  13:30
                  Kumho Samco

                  ...

                    (Sắp có đánh giá)

                    165.000đ
                  • 08:15
                    6h'
                    14:15
                    Phương Trang

                    ...

                      (Sắp có đánh giá)

                      149.000đ
                    • 08:45
                      6h'
                      14:45
                      Phương Trang

                      ...

                        (Sắp có đánh giá)

                        149.000đ
                      • 09:00
                        6h'
                        15:00
                        Kumho Samco

                        ...

                          (Sắp có đánh giá)

                          165.000đ
                        • 09:15
                          6h'
                          15:15
                          Phương Trang

                          ...

                            (Sắp có đánh giá)

                            149.000đ
                          • 09:45
                            6h'
                            15:45
                            Phương Trang

                            ...

                              (Sắp có đánh giá)

                              149.000đ
                            • 10:15
                              6h'
                              16:15
                              Kumho Samco

                              ...

                                (Sắp có đánh giá)

                                165.000đ
                              • 10:15
                                6h'
                                16:15
                                Phương Trang

                                ...

                                  (Sắp có đánh giá)

                                  149.000đ
                                • 10:45
                                  6h'
                                  16:45
                                  Phương Trang

                                  ...

                                    (Sắp có đánh giá)

                                    149.000đ
                                  • 11:15
                                    6h'
                                    17:15
                                    Phương Trang

                                    ...

                                      (Sắp có đánh giá)

                                      149.000đ
                                    • 11:30
                                      6h'
                                      17:30
                                      Kumho Samco

                                      ...

                                        (Sắp có đánh giá)

                                        165.000đ
                                      • 11:45
                                        6h'
                                        17:45
                                        Phương Trang

                                        ...

                                          (Sắp có đánh giá)

                                          149.000đ
                                        • 12:15
                                          6h'
                                          18:15
                                          Phương Trang

                                          ...

                                            (Sắp có đánh giá)

                                            149.000đ
                                          Thông tin hành trình
                                          Tuyến xe khách từ Tp. Hồ Chí Minh đi Rạch Giá (Kiên Giang) có lộ trình vào khoảng 271 km. Tổng thời gian hành trình là từ 6 giờ. Các hãng xe phục vụ tuyến xe này như: Phương Trang, Kumho Samco... Tuyến đường có giá vé xe khoảng 150.000đ.
                                           
                                          Mô tả điểm đến
                                          Rạch Giá là thành phố biển thuộc tỉnh Kiên Giang. Ngoài việc là thành phố trung tâm của Kiên Giang, Rạch Giá còn là điểm dừng chân của nhiều khách du lịch để đón tàu đi đến những địa điểm nổi tiếng tại Kiên Giang như: Đảo Phú Quốc, quần đảo Bà Lụa, đảo Nam Du... Có nhiều phương tiện để di chuyển đến Rạch Giá như máy bay, xe khách...
                                          Trang web này thuộc sỡ hữu của Easybook VN . Khách hàng được phục vụ bởi Easybook Vietnam.