Mua vé - Đặt phòng

  • Sài Gòn
  • Quy Nhơn
  • 23/02/2017
Khởi hành
 
Đích đến
Hãng xe
Đánh giá
Số Lượng Vé
Giá vé (VNĐ)
  • 07:00
    14h'
    21:00
    Hoàng Long

    ...

      (Sắp có đánh giá)

      340.000đ
    • 08:00
      14h'
      22:00
      Hoàng Long

      ...

        (Sắp có đánh giá)

        340.000đ
      • 14:30
        14h'
        +1n 04:30
        Hoàng Long

        ...

          (Sắp có đánh giá)

          340.000đ
        • 17:00
          13h'
          +1n 06:00
          Phương Trang

          ...

            (Sắp có đánh giá)

            270.000đ
          • 17:30
            14h'
            +1n 07:30
            Hoàng Long

            ...

              (Sắp có đánh giá)

              340.000đ
            • 18:00
              12h40'
              +1n 06:40
              An Phú

              ...

                (Sắp có đánh giá)

                231.000đ
              • 18:00
                11h45'
                +1n 05:45
                Thuận Thảo

                ...

                  (Sắp có đánh giá)

                  230.000đ
                • 18:00
                  12h40'
                  +1n 06:40
                  Ngọc Thương

                  ...

                    (Sắp có đánh giá)

                    253.000đ
                  • 18:00
                    13h'
                    +1n 07:00
                    Mạnh Hùng

                    ...

                      (Sắp có đánh giá)

                      220.000đ
                    • 18:00
                      13h'
                      +1n 07:00
                      Phương Trang

                      ...

                        (Sắp có đánh giá)

                        270.000đ
                      • 18:30
                        13h'
                        +1n 07:30
                        Mạnh Hùng

                        ...

                          (Sắp có đánh giá)

                          220.000đ
                        • 19:00
                          13h'
                          +1n 08:00
                          Phương Trang

                          ...

                            (Sắp có đánh giá)

                            270.000đ
                          • 20:00
                            13h'
                            +1n 09:00
                            Phương Trang

                            ...

                              (Sắp có đánh giá)

                              270.000đ
                            • 21:30
                              14h'
                              +1n 11:30
                              Hoàng Long

                              ...

                                (Sắp có đánh giá)

                                340.000đ

                              Thông tin hành trình

                              Tuyến xe khách từ Tp. Hồ Chí Minh đi Quy Nhơn (Bình Định) có lộ trình vào khoảng 750 km. Tổng thời gian của hành trình từ 13h giờ. Các hãng xe khách phục vụ chuyến xe này như: Phương Trang, Hoàng Long, Thuận Thảo, Hoa Châu...Tuyến đường có giá vé xe từ 250.000đ đến 340.000đ. 

                              Mô tả điểm đến

                              Thành phố Quy Nhơn - Bình Định là một thành phố ven biển với những phong cảnh đẹp nổi tiếng như: Ghềnh Ráng với Bãi Trứng nơi Nam Phương Hoàng Hậu từng tắm. Hoặc là bãi biển Trung Lương, Mộ Hàn Mạc Tử và còn nhiều địa danh khác nữa. Đặc biệt Bình Định còn là quê hương của Hoàng Đế Quang Trung, vì vậy có thể tìm hiểu về vị hoàng đế này tại Bảo Tàng Quang Trung. Có nhiều phương tiện để di chuyển đến đây như: xe khách, xe (tàu) lửa hoặc máy bay.

                              Khám phá nét đẹp của dải đất miền Trung.

                              Trang web này thuộc sỡ hữu của Easybook VN . Khách hàng được phục vụ bởi Easybook Vietnam.