Mua vé - Đặt phòng

  • Sài Gòn
  • Quảng Ngãi
  • 23/02/2017
Khởi hành
 
Đích đến
Hãng xe
Đánh giá
Số Lượng Vé
Giá vé (VNĐ)
  • 07:00
    18h'
    +1n 01:00
    Hoàng Long

    ...

      (Sắp có đánh giá)

      400.000đ
    • 08:00
      18h'
      +1n 02:00
      Hoàng Long

      ...

        (Sắp có đánh giá)

        400.000đ
      • 11:00
        15h'
        +1n 02:00
        Cẩm Vân

        ...

          (Sắp có đánh giá)

          363.000đ
        • 11:30
          18h'
          +1n 05:30
          Phương Trang

          ...

            (Sắp có đánh giá)

            325.000đ
          • 13:00
            13h'
            +1n 02:00
            Chín Nghĩa

            ...

              (Sắp có đánh giá)

              330.000đ
            • 14:30
              18h'
              +1n 08:30
              Hoàng Long

              ...

                (Sắp có đánh giá)

                400.000đ
              • 15:30
                18h'
                +1n 09:30
                Phương Trang

                ...

                  (Sắp có đánh giá)

                  325.000đ
                • 16:00
                  13h'
                  +1n 05:00
                  Chín Nghĩa

                  ...

                    (Sắp có đánh giá)

                    330.000đ
                  • 17:30
                    18h'
                    +1n 11:30
                    Hoàng Long

                    ...

                      (Sắp có đánh giá)

                      400.000đ
                    • 19:30
                      13h'
                      +1n 08:30
                      Chín Nghĩa

                      ...

                        (Sắp có đánh giá)

                        330.000đ
                      • 19:30
                        18h'
                        +1n 13:30
                        Phương Trang

                        ...

                          (Sắp có đánh giá)

                          325.000đ
                        • 21:30
                          18h'
                          +1n 15:30
                          Hoàng Long

                          ...

                            (Sắp có đánh giá)

                            400.000đ
                          • 21:30
                            18h'
                            +1n 15:30
                            Hoàng Long

                            ...

                              (Sắp có đánh giá)

                              400.000đ
                            Thông tin hành trình
                            Tuyến xe khách từ Tp. Hồ Chí Minh đi Quảng Ngãi có lộ trình vào khoảng 830 km. Tổng thời gian hành trình khoảng 16h - 18h. Các hãng xe phục vụ tuyến xe này có: Phương Trang, Hoàng Long, Chín Nghĩa... Tuyến đường có giá vé xe từ 310.000đ đến 400.000đ
                             
                            Mô tả điểm đến
                            Quảng Ngãi là một tỉnh ven biển nằm ở vùng duyên hải Nam Trung Bộ. Là một địa danh gắn liền với lịch sử nước nhà với nhiều phong cảnh đẹp và bãi tắm nổi tiếng. Quảng Ngãi nổi tiếng với danh thắng cảnh tự nhiên của núi đồi, thác ghềnh, biển xanh hòa quyện vào nhau. Bên cạnh những thắng cảnh tự nhiên là những kiến trúc cổ mang đậm chất văn hóa Việt như chùa Thiên Ấn, đảo Lý Sơn, chứng tích Sơn Mỹ… Ngoài ra còn có các địa danh lịch sử Ba Gia, Ba Tơ, Vạn Tường, địa đạo Đám Toái, … là minh chứng hùng hồn cho công cuộc đấu tranh bảo vệ nước nhà của nhân dân Quảng Ngãi. Nơi đây còn có bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng, nơi du khách có thể cắm trại, nghỉ dưỡng cùng nhiều hoạt động vui chơi giải trí khác. Từ thành phố Hồ Chí Minh, du khách có thể bắt xe khách đến Quảng Ngãi.
                            Trang web này thuộc sỡ hữu của Easybook VN . Khách hàng được phục vụ bởi Easybook Vietnam.